Help - Search - Members - Calendar
Full Version: RULE FOR REGISTER
** Se7enThailand Forums ** > Information > Announcement & Rules
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11
oummy
เนื่องจาก เราจัดการบอร์ดใหม่

เพื่อให้ง่ายต่อการ สมัครสมาชิก

เพื่อเป็นการเพิ่มจำนวนสมาชิกที่ชื่นชอบในตัวศิลปิน คือ เซเว่น

เราจึงทำการ ลบ ส่วนของการตอบรับ อีเมล

หรือว่า validation e-mail ออกไป

กฎใหม่สำหรับสมาชิกใหม่ คือ ..

เมื่อคุณสมัครแล้ว คุณสามารถ เล่นได้ตามปกติ

แต่ถ้าคุณไม่ทำการโพสต์เลย ภายในเวลา 3 เดือน

คุณจะถูกลบชื่อ username ออกไป

เพราะเราต้องการจำนวนสมาชิกที่ active จริงๆ ในนี้

เพื่อทราบ ยอดที่แท้จริงของแฟนๆ ของเซเว่นในขณะนั้น

ข้อตกลง อื่นๆ ยังเป็นเหมือนเดิม คือ

ถ้าคุณโพสต์เกิน 17 โพสต์

คุณจะได้ อัพเดตสถานะตัวเป็นเป็น senior member

จะแสดงผลให้เห็นส่วนที่สามารถดาวน์โหลดคลิปต่างๆ ได้ค่ะ

ขอให้สนุกกับการเป็นสมาชิกบ้านเขียวค่ะ

ถ้ายังมีปัญหา ติดต่อได้ที่ Se7enth_forums@hotmail.com

** อยากเพิ่มจำนวนโพสต์เร็วๆ ต้องไปคุยที่ กระทู้คุยเรื่อยเปื่อย -- จะช่วย กระชับมิตร เพิ่มโพสต์ ได้อย่างรวดเร็ว

กรุณาอ่านกฎของแต่ละกระทู้การโพสต์อย่างเคร่งครัด

เพราะทางเราแค่ต้องการให้คุณทำตามกฎ และทางเราไม่ได้ต้องการที่จะทำให้

คุณกลัวกับกฎที่วุ่นวายเลย แต่เพื่อความเป็นระเบียบของบอร์ด

ทำให้เราต้องตั้งกฎขึ้นมา

++++++++++++++++++++++

because ... we want to incresing number of se7en fans.. in this forum

so we make it easier for you to register ..

u don't have to wait for validation e-mail

so when u finish register .. you can log-in and see board ..

but if you don't post in any forum for around 3 months

since you register ...

then we'll delete your username ...

because we want to know the real number of his fans recently ~

everything still be the same .. ;

you can see .. GENERAL DOWNLOAD or VIDEO SERVICES

if you post more than 17 post ...

if you have any problem .. please contact Se7enth_forums@hotmail.com

and please read the rules before posting too ..

thanks ..

se7enthailand's team
monkichi
รับทราบเจ้าค่ะ ขอบคุงน้า 7-19.gif
Silvertris
สมาชิกชาวแอบอย่างเราถึงกับร้อง =[]="

สรุปคือจะพยายามโพสต์ค่ะ T-T
minmin
เข้าจัยแล้วค่ะ
+_lolipop_+
รับทราบค่ะ
marisa
รับทราบเช่นกันค่ะ 7-27.gif
1017
รับทราบ
*+*~ KimPinSonG ~*+*
รับแซ่บค่า
mAi~7~mAi
7-11.gif ทราบแย้วเปลี่ยนจ้า....
may
เข้าจายแว้ววค่ะ
PRaPatSaRa
เข้าใจแล้วจ้า ^_^
banana
โอ้ว....รับทราบค่ะ
laila_77
7-11.gif รับทราบค่ะจะทำตามกฏทุอย่างเลยค่ะเพราะรักเว่น
Rocky_Keane
...รับทราบด้วยคนเจ้าค่ะ....
7-11.gif 7-11.gif 7-11.gif
Yutsuki
รับทราบค่ะ 7-27.gif
loveae
ทราบแล้วรับด่วนเลยเจ้าค้า
ดา.................
seven-eleven
What is mean Post
himawari7
เข้าใจแล้วค่ะ
se7en_pare
รับทราบค่ะ
banana
จะพยายามโพสต์ให้บ่อยเท่าที่จะได้นะคะ....ฝากตัวด้วยค่ะ^^ 7-11.gif
yoyo
รับทราบกดทุกประการเลยค่ะ
และก้อจะปติบัตามอย่างเคร่งครัดเลยค่ะ
TooNy
รับทราบแล้วคร้าบ
Links
ขอมั้ง ครับอยากมีส่วนร่วม
QodzM
7-11.gif [font=Tahoma]
หนูเพิงสมัครวันนี้แหละค่ะ แต่เอ...สรุปแล้วมันคือ senior member หรือ super member กันแน่ง่ะ
OTKung
ทราบแล้วคราบ 7-11.gif
-ShInNyE-
ntenshi
7-17.gif รับทราบฮับผม
whitecat
รับทราบคะ
MINTCLUBFOX
7-11.gif ทราบแล้วจ้า....
จะพยายามนะจ้า
ayame
อ่า รับทราบแล้วค่ะ
Crazieships
โอเคค๊าบ รับทราบค๊าบๆๆ
cartoonz
เข้าใจแล้วค้าบบบบ

เพิ่งสมัครตากี๊เอง ฝากตัวด้วยเด้อค่ะ
bentozero
โอเค เลย ง้าบ 7-7.gif 7-6.gif
topup
รับแซ็บ 7-12.gif ขอบคุงคับ
mizaki
มารายงานตัวจ้า love love se7en 7-11.gif
gigi_kapo
รับทราบจ้า 7-11.gif
nay
รับทราบเจ้าค่า
CraZy_AnGelz
รับทราบค่ะ
Shim Waya*
สมาชิกใหม่รับทราบค่ะ
O!2eNGii*~
ฮับป๋ม

ยินยอมรับกฎ

แหละพร้มปฏิบัติคับ ^^
foamchan
รับทราบค่ะ
เป็นน้องใหม่ ฝากตัวด้วยนะคะ
tanapana
7-12.gif รับทราบคับผม แต่ 17 โพสเนี่ยเราว่าไม่เยอะเลยนะ ถ้าใครเคยเล่นบอร์ดแฟนคลับอื่นๆ(เราก็แจมๆไปกะเค้า แต่ที่จิงแล้วรักเซเว่น) เค้ามีเลเวล แบ่งด้วยนะว่าใครโพสต์เท่าไหร่อ่ะ อย่างเป็นบอร์ดก็ต้อง 50 โพสต์ขึ้นไปฟอรั่มบางฟอรั่มถึงจะขึ้นเช่นดาวโหลดต่างๆพวกนี้แหล่ะ เข้าใจสตัฟที่นี่ค่ะ ยังไงก้ฝากเนื้อฝากตัวด้วย 7-24.gif
giiz
สบายมาก ข้าน้อยเข้าบอร์ดเว่นทุกวัน ที่เน็ทดี - -'
gemini_7-11
รับทราบค่ะ ^^
Min_Ze'
รับทราบค่า 7-11.gif
Koy(+3+)
ค่ะ เข้าใมจล้ว สมาชิกใหม่ ฝามกตัวด้สน
ร้ากเซเว่นค่ะ
aoh_chailai
โว้ว... ทราบแร่วคร๊าบบบ :)
DDL
ค่ะ ทราบค่ะ
และจะทำตามนะคะ
MJ May
รับทราบ เข้าจัยแล้วค่า

ยินดีที่รู้จักทุกคนน้าค้า

เพิ่งสมัคร ^^"

ฝากตัวด้วยค่า
pretty girl
รับทราบแล้วจ้า 7-27.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2017 Invision Power Services, Inc.